Report ID: #6126B19F

verdn.com

United States May HTTPS 6.6 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AlphaWeigh · verdn.com — Card ng ulat
AlphaWeigh · verdn.com

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

verdn.com sa isang sulyap

Ito ay isang awtomatikong trust audit ng verdn.com. Bawat numero sa ibaba ay galing sa live na pampublikong lookup.

IP Address · Lokasyon ng Server

216.150.16.193
United States

SSL Certificate

May HTTPS
R13
Valid Hanggang: 2026-06-23

Registrar

NameCheap, Inc.
Nirehistro Noong: 2019-10-23
6.6 taon

Lubos na Ligtas

100/100
Verdict at a glance

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang verdn.com: bansa United States, edad 6.6 taon, SSL OK, registrar NameCheap, Inc..

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 6.6 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng verdn.com ay nagre-resolve bilang: OK.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng verdn.com ay nasa United States, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang verdn.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang verdn.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa verdn.com sa 100 — iyon ay ang "very_safe" band.

Mga Plus

  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs
  • Valid SSL/TLS certificate
  • Ilang taon ng registration history
  • Walang malware signature na nag-trigger ng aming quick scan

Mga Babala

  • Walang SPF / DMARC records
  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure
  • Bagong rehistrado ang domain

Mga Madalas Itanong

Anong ISP ang nagse-serve sa verdn.com?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa United States.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa verdn.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (NameCheap, Inc.) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang verdn.com?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng verdn.com?
Ang SSL data sa verdn.com ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang verdn.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.