Report ID: #6A998869

flat.io

Netherlands May HTTPS Na-update
70
Ligtas
AlphaWeigh · flat.io — Card ng ulat
AlphaWeigh · flat.io

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

flat.io Trust Analysis

Mukhang ang flat.io ay site ng Flat, isang online music notation at sheet-music collaboration tool. Limited ang technical signals, pero may positives: naka-HTTPS na may Sectigo certificate, naka-resolve ang IP sa Netherlands, at ang reported domain age ay 0 years.

IP Address · Lokasyon ng Server

174.138.104.76
Netherlands · Amsterdam

SSL Certificate

May HTTPS
Sectigo Public Server Authentication C
Valid Hanggang: 2026-10-02

Registrar

Hindi Alam

Ligtas

70/100
Verdict at a glance

Anong nakita namin

Sa pagtingin sa flat.io mula sa labas, ang pinakamahalagang data points ay ang hosting country (Netherlands), SSL state (OK) at registrar (Unknown).

Encryption (HTTPS)

HTTPS check ay nagbalik ng OK. Ang valid TLS certificate ay ang pinakamababa na dapat mayroon ang anumang modernong site.

Oras sa open web

flat.io ay nakikita sa pampublikong DNS ng halos ? taon. Sapat na history para magkaroon ng reputation footprint.

Hosting at infrastructure

Ang domain ay kasalukuyang nagre-resolve sa server sa Netherlands, ina-serve ng Unknown.

Comparable domains

Ang mga site na may katulad na metadata sa flat.io — ? taon, Netherlands hosting, valid SSL — ay karaniwang kasama ang parehong legitimate businesses at rebranded shells.

Konklusyon

Pagkatapos pagsamahin ang DNS, TLS, RDAP at GeoIP signals, ang aming awtomatikong score para sa flat.io ay nasa 70/100 (safe).

Mga Plus

  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records

Mga Babala

  • Mas bata sa 12 buwan ang domain
  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction

Mga Madalas Itanong

Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng flat.io?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang flat.io?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa flat.io.
Phishing website ba ang flat.io?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa flat.io?
Para sa flat.io, tinitingnan namin: edad ? taon, SSL OK, registrar Unknown at hosting sa Netherlands.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.